เพิ่มหัวข้อใหม่
สั่งพิมพ์

ให้จบเรื่อง อิอิ

ให้จบเรื่อง อิอิ

ผมคิดว่าแม่คงให้สัณญาณให้ผมเย็ดรูหีแม่เร็วขึ้น..แรงขึ้น..เหมือนคนกำลังขี่ม้า..ผมก็ซอยถี่ขึ้น กระเด้าแรงขึ้นอีก ไม่รู้ว่าไปเอาแรงมาจากไหนเหมือนกัน เย็ดเท่าไรน้ำควยก็ไม่แตกสักที แม่ก็ตบก้นผมแรงอีก จนตอนนี้ก้นผมชาไปหมดแล้ว เท่านั้นไม่พอแม่ใช้เล็บทั้งสิบนิ้ว ค่อยๆจิกลงที่แก้มก้น แล้วก็เริ่มจิกแรงขึ้นๆๆ จนผมรู้สึกว่าเจ็บมาก ในเวลาเดียวกันก็รู้สึกว่าความเจ็บปวดกับความสุข มักจะอยู่คู่กันเสมอ แต่ผมไม่กล้าร้องออกมา กลัวจะทำให้แม่หมดอารมณ์ แต่การกระทำครั้งนี้มันเหมือนเป็นการสอนให้ผมเวลาเย็ดกับแม่นั้นต้องเย็ดแบบแรงๆ..เถื่อนๆ..ดิบๆ..คงจะสะใจแม่.. จากนั้นแม่ก็เลื่อนมือลงมาจับก้นแม่ แล้วแหกตูดของตัวเอง โดยที่ตัวผมก็กำลังเย็ดหีแม่อยู่ ทำให้หีแหกมากกว่าเดิมอีก ? โอวว..ผัวขา..เมียแหกรูหีให้อีก..ผัวชอบใหมจ๊ะ..ซี๊ดดด..แหกรูตูดด้วย..เสียวทั้งหี..เสียวทั้งรูตูดเลยผัวขา..ซี๊ดด..อาาา..? แล้วแม่ก็เอานิ้วมือ2นิ้วทิ่มเข้าไปในรูตูด ชักเข้าชักออกตามจังหวะการเย็ดของผม แม่เสียวเพิ่มมากขึ้น ทำปากบูดเบี้ยวแลบลิ้นยาวๆออกมาเลียที่ปาก เสียงครางกระเส่า ? โอยย..เสียวทั้งรูหี รูตูด ..ซี๊ดด..ผัวเย็ดอร่อยจังเลย..คืนนี้ไม่หมดแรงไม่ต้องนอนนะผัวขา..ซี๊ดด..อาาา..เย็ดหีเมียให้สว่างคารูหีเลยนะ..อูววว..กระเด้าแรงๆๆ..อาา.หัวควยของผัวมันครูดผ่านเม็ดแตด..เสียวไปหมดทั้งแตดเลย..ซี๊ดด..โอวว..พวงกระโปกของผัวมันตีไปทีง่ามตูดมันจังเลย..ซี๊ดด..ผัวขา..ผัวเย็ดเก่งเหลือเกิน..ทำไมเย็ดทนจัง..หีเมียบวมหมดแล้ว..ซี๊ดด..โอวว..ลำควยมันเข้าไปคว้านในรูหีเมียจนถึงปากมดลูกเลย..อูวว..เมียอยากโดนเย็ดตูดจังเลยผัวขา..ซี๊ดด..โอวว..ตอนนี้เมียแหกหีให้ผัวเย็ดแล้ว..และกำลังแหกรูตูดอยู่..ซี๊ดด..ผัวขาอยากเย็ดรูตูดเมียใหมจ๊ะ...ซี๊ดด...อาาา? ผมได้ยินแม่เชื้อเชิญทำให้ผมไม่รอช้า อยากที่จะเย็ดรูตูดมานาน เพราะว่าเคยดูแต่ในหนังโป๊ที่ฝรั่งเย็ดกัน ? อยากซิจ๊ะเมียจ๋า..เย็ดรูหีมานาน ลองเย็ดรูตูดบ้าง ไหนเมียแหกรูตูดให้ผัวหน่อย เดี๋ยวผัวจะเอาควยใหญ่ๆเย็ดเข้าไปในรูตูด ? ผมดึงควยออกมาจากรูหี โดยที่น้ำเงี่ยน..น้ำหีของแม่ยังฉ่ำ..เยิ้ม..เป็นเมือกเหนียวๆชโลมควยผมเต็มไปหมด ตอนนี้แม่นอนหงายในท่าแอ่นขาทั้งสอง หรือเรียกว่าท่ายกล้อ หีของแม่ยังตอดตุบๆอยู่ และขมิบรูตูดด้วย แล้วแม่เอามือแหกรูตูด ผมค่อยๆจับควยไปจ่อที่รูตูด แล้วค่อยๆกดหัวควยลงไปอย่างช้าๆ เข้าไปได้อย่างง่ายดายโดยไม่ต้องใช่เจล เพราะว่าน้ำเงี่ยนของแม่ที่ชะโลมอยู่เต็มลำควยผมช่วยให้ควยเข้าไปในรูตูดง่าย แม่สะดุ้งนิดหน่อย แล้วเอามือซ้ายไปเขี่ยที่เม็ดแตดแรงๆ เพื่อที่จะเพิ่มความเสียวให้ตัวเอง ผมกดควยลงไปเรื่อยๆจนเข้าไปครึ่งลำ แล้วหยุด.. จากนั้นก็ถอนควยออกมาใหม่ เพื่อให้รูตูดขยายตัวออกก่อน ผมชำเลืองมองแม่ ตอนนี้แม่หลับตาส่ายหน้าไปมา เหมือนเสียวหีแทบขาดใจ และแล้วผมก็กระแทกควยเข้าไปที่รูตูดแม่อีกครั้ง ? พรวด..!? คราวนี้ผมกระแทกอย่างแรง ทีเดียวจนควยผมจมมิดด้าม ที่ผมทำอย่างนี้ก็เพราะว่าผมจะดูว่าแม่โดนผมกระแทกควยเข้าไปในรูตูดแรงๆแม่จะเสียวมั
๊ย ปรากฏว่าแม่ผมน้ำแตกทันที เพราะมือซ้ายที่เขี่ยแตดอยู่นั้นเพิ่มความเสียวอยู่แล้ว และโดนควยผมเย็ดแบบกระแทกแรงๆทีเดียวจนมิดด้ามควย ตัวแม่กระตุก งึก งึกเพราะน้ำแตก ผมไม่รอช้ากระเด้าควยเข้ารูตูดทันที โอ..รูตูดของแม่ฟิตมาก ฟิตจนรัดลำควยแน่นไปหมด นี่เป็นครั้งแรกที่ผมได้เย็ดรูตูด ผมว่าเย็ดมันกว่ารูหี ผมกระเด้ารูตูดแรงๆพร้อมทั้งเอามือบีบที่นมของแม่อีกครั้ง คราวนี้ผมไม่ได้บีบที่หัว แต่ผมใช้สองมือจับไปที่นมข้างขวา แล้วใช้สองมือบีบนมทั้งเต้าแรงๆ เหมือนในจินตนาการที่ผมแอบชักว่าวดูแม่ในห้องครัว ผมบีบแล้วก็นวด คลึง เคล้น ขยำ บด บี้ ทำทุกอย่างที่ผมคิดว่าให้แม่เจ็บปวด แต่เปล่าเลย แม่ยิ่งเพิ่มความเงี่ยนทวีคูณ บอกว่าชอบอีกต่างหาก ผมอยากให้ใครก็ได้ที่อยากเย็ดแม่ผม ไปเตรียมตัวฝึกวิชาการทรมานคนมาด้วยจะเป็นการดี เพราะว่าเวลาเจอของจริงละก็จะได้พลิกตำราทันท่วงที.. จากนั้นผมก็ย้ายข้างมาบีบนมที่ข้างซ้ายคราวนี้ผมใช้มือซ้ายบีบไปที่เต้านมจนหัวนมชูช
ันขึ้นมา แล้วใช้มือขวาหยิกไปที่หัวนมดำๆ ผมหยิกจากเจ็บน้อยสุด ไปเรื่อยๆ จนหยิกอย่างแรง คิดว่าแรงจนหัวนมแทบหลุดก็ว่าได้ ยิ่งบีบแรงแม่ผมก็เสียวมากขึ้น ซู๊ดปากออกมา สู้ไม่ถอย กระเด้าสะโพก เด้งรูหี รูตูด รับกับควยผมที่ถาโถมลงมาอย่างแรง ? ป๊าป..ป๊าป..ๆๆๆ? ? โอยย..ซี๊ดด..อาาา..เงี่ยนหี..เงี่ยนรูตูด..อาาา..ผัวเย็ดเก่งจัง..ซี๊ดด..รู้ใจเมียด้วยว่าเมียชอบอะไร..โอยย..ทำเมียแรงๆ เมียชอบ..เหมือนเมียกำลังโดนข่มขืนเลย..ซี๊ดด..อาาา...อยากโดนข่มขืน..อาาา..โดนควยเย็ดทีเดียวสัก 4-5 ควย..โอววว...ซี๊ดด...เย็ดรูหี..เย็ดรูตูด..เย็ดปาก..แล้วก็ใช้มือชักว่าวอีก 2 ควย..อาาาา...ซี๊ดดด..ท่าทางจะมันส์น่าดูเลย..แล้วไอ้สองคนที่โดนชักว่าวอยู่ ก็เอามือมาบีบนมแรงๆทั้งสองเต้า เหมือนตอนนี้ยังไงละผัวขา..ซี๊ดดด..อาาา...โอววว..? แม่ผมจินตนาการไปไกลเกินกว่าที่ผมคิดไว้ หรือว่าอ่านในหนังสือโป็ของผมก็อาจเป็นได้ เพราะว่าในนั้นมันมีเรื่องราวที่ค่อนข้างจะพิศดารอยู่พอสมควร เลยทำให้คนที่อ่านเกิดอารมย์คล้อยตาม แต่ความคิดที่จะหาคนมาข่มขืนแม่ผมนี่สิ มันเข้ามาอยู่ในหัวผมแล้ว แต่เอาไว้ก่อน ตอนนี้ผมกำลังมันส์..กับการเย็ดรูตูด แม่ผม ? โอวว..ซี๊ดด..ลูกขา..ผัวขา..ซี๊ดด..ทำแม่แรงๆเลยลูก..ซี๊ดด..แม่ชอบ..ลูกอยากทำอะไรกับแม่ก็เชิญได้เลยนะลูกขา..ตอนนี้แม่เป็นเมียของลูกแล้ว..ลูกจะทำอะไรได้เลย..ซี๊ดด..อาาา...โอววว...จะเย็ดแม่แรงๆก็ได้..ซี๊ดด...จะเย็ดหีแม่แล้วเบื่อ..ลูกก็เย็ดรูตูดแม่ก็ได้จ๊ะ..ซี๊ด... หรือลูกจะเย็ดหีแม่แล้วสลับไปเย็ดรูตูดแล้วสลับมาเย็ดรูหีอีกที ก็ได้นะลูกนะ..โอยยย...เสียวหี..ซี๊ดดด...แม่ชอบทั้งนั้น..ถ้าเป็นเรื่องของควยเย็ดหีละก็แม่สู้ตาย..อาาา...ซี๊ดดด...โอวว..ควยเย็ดหี...ควยเย็ดหี...ควยเย็ดตูด..อาาาว์... อยากได้ควยอีกอันจังเลย..ซี๊ดด.. ตอนนี้หีแม่กำลังว่างอยู่..แต่มันคันรูหี ยิบ ยิบ เลย..แม่อยากโดนควยเย็ดอีกอันนะลูก..ซี๊ดด...อาาาว์...? พูดจบแม่ก็เอานิ้วมือของแม่สองนิ้วแยงเข้าไปในรูหี โดยที่ผมก็กำลังเย็ดรูตูดแม่อยู่ แม่ก็ชักนิ้วเข้าออก เอานิ้วเย็ดหีตัวเอง แล้วก็เอานิ้วแยงเข้าไปอีกจนครบสี่นิ้ว แม่แยงรูหีตัวเองเสียงดัง ฉับๆ หลับตาทำหน้า ทำปากเหยเก..แลบลิ้นออกมายาวๆ เหมือนตอนที่ผมแอบดูแม่อาบน้ำในห้องน้ำแล้วช่วยตัวเอง ตอนนี้แม่กำลังจินตนาการว่าโดนควยสองอันเย็ดหีแม่ทีเดียวพร้อมกัน ส่วนมือผมก็ยังขยำนมแม่อย่างมันส์มือ ควยก็กระเด้ารูตูดแม่ แล้วผมก็เอามือข้างขวาเลื่อนไปที่ใบหน้าของแม่เอาสองนิ้วแยงเข้าไปในปาก แม่รับอมแล้วดูดนิ้วผมทันที ทั้งดูด ทั้งเลีย ผมดึงมืออกมาแล้วผมก็เอามือบีบไปที่ปากแม่ ทำให้ปากของแม่อ้าออก ผมบีบแรงขึ้นอีก บีบปากเหมือนผู้ร้ายในหนังจะกรอกยาให้นางเอกกิน แม่ครางซู๊ดปากออกมาดังๆ ผมถามแม่ว่า ผมทำแม่อย่างนี้แม่ชอบรึเปล่า ตอนนี้แม่พูดไม่ได้ ได้แต่พยักหน้างึกๆ แสดงว่าแม่ชอบ..โอวว..ตอนนี้ผมไม่สนนรกแล้วว่ามีจริงรึเปล่า แต่ที่แน่ๆ ตอนนี้ผมได้เจอสวรรค์เข้าแล้ว ลืมเรื่องนรกไปได้เลย..แล้วผมก็เริ่มเอามือซ้ายอีกมือมาบีบบนใบหน้าของแม่ ทั้งสองมือบดขยี้ ไปบนใบหน้าของแม่ ผมบีบเหมือนใบหน้าของแม่นั้นเป็นเหมือนเต้านม แล้วใช้ฝ่ามือแบนๆบดไปที่ปาก แล้วลากขึ้นไปถึงจมูก ผ่ายตาและคิ้ว แล้วก็ลากลงมาอีก ผมบีบไป ปากก็ถามแม่ว่า ? แม่ชอบมั๊ย..ๆๆ ชอบให้ผมทำแรงๆอย่างนี้ใช่ใหม..อาาาว์...? แม่ก็พยักหน้างึกๆ เหมือนเคยแต่ตอนนี้ผมดูแม่ยิ่งมีอารมณ์มากกว่าเดิมอีก 10 เท่า เพราะว่าการที่ผมบีบที่เต้านม กับ บีบไปที่ใบหน้านั้น ความเจ็บปวดจะต่างกันมาก ผมบีบไปแม่ก็ซี๊ดส์ปากไป ? โอยย..ผัวขา..ลูกขา..แม่เสียวหีเหลือเกิน..ซี๊ดดด..แม่ทนไม่ไหวแล้ว..ช่วยด้วย..ซี๊ดด..อาาา..ซ่วยแม่ด่วย..แม่เสียวหีช่วยเย็ดตูดแม่แรงๆด้วย..เอาให้หนักเลย..ซี๊ดด..รูหีแม่ก็เสียว..โอววว..ลูกขาเย็ดหีแม่ที..เอาควยจากรูตูดมาเย็ดรูหีแม่ทีลูก..แม่เงี่ยนเหลือเกินแล้ว..? ผมจัดการถอนลำควยที่กำลังกระเด้ารูตูดอย่างเมามันออก แล้วก็จ่อหัวควยไปที่ปากรูหีแม่ โดยมีมือแม่ช่วยจับควยประคอง ให้ตรงรูหี ผมกระเด้าควย พรวด..ทีเดียวจมมิดด้ามควย เสียงดัง ฉึบ..แต่แม่ยังคงเอามือกำแน่นเอาไว้ที่ลำควยตลอดเหมือนว่ากลัวควยหลุดจากรูหีตัวเอง ผมสาวควยกระเด้าควยผ่านมือแม่เข้าไปในรูหีแรงๆ ตอนนี้น้ำเงี่ยนในรูหีกระฉอกออกมาเต็มมือแม่ และใช้มือกำที่ลำควยผมแน่นขึ้น..แน่นขึ้น..จนผมเสียวไปหมด..จากนั้นแม่ก็ดึงลำควยของผมออกมาจากรูหี แต่ยังคงกำควยไว้ในมืออยู่ แล้วแม่จับควยไปจ่อที่รูตูดอีก ตอนนี้ผมไม่ได้มองแล้วว่า รูไหนรูหี รูไหนรูตูด เพราะกำลังเสียวควยอย่างมาก พอแม่จ่อควยที่รูตูด ผมก็กระแทกควยเข้าไปในรูตูดอย่างแรง ส่วนมือของแม่ก็ยังคงกำลำควยเอาไว้อยู่ ผมกระเด้าๆๆๆเรื่อยๆ แล้วแม่ก็ดึงควยผมออกจากรูตูดอีก แม่จับควยผมจ่อตรงไปที่รูหี อีกครั้งหนึ่ง ผมก็กระแทกควยเข้าไปที่รูหีอีก ดัง ฉึบ ! แม่ผมทำอยู่อย่างนี้เรื่อยๆ สลับไป สลับมา จากเย็ดรูหี ไปเย็ดรูตูด แล้วกลับมาเย็ดรูหีอีก แม่บอกว่ามันส์..มาก..ผมก็มันส์หัวควยไปด้วย แม่ก็กระเด้าหีสู้ควยผมอย่างไม่ถอย มือที่บีบควยผมแน่น ยิ่งเพิ่มความเสียวให้ผมเป็นทวีคูณ แต่แม่มีเทคนิค โดยการกำแน่นๆซักพัก แล้วคลายมือ แล้วก็กำควยให้แน่นอีก แล้วก็คลายมือ ทำเหมือนควยผมกำลังเย็ดอยู่ในรูหีของแม่ แล้วหีแม่ก็ตอดควยผม หนึบๆ..โอวว..ตอนนี้ผมเสียวหัวควยมาก เสียวจนน้ำควยแทบแตก แต่พอชำเลืองไปที่รูปร่างของแม่ตอนนี้แล้ว ผมยังไม่อยากน้ำแตกเลย ผมอยากตักตวงความสุขบนเรือนร่างของแม่ให้นานกว่านี้ แต่คงเป็นไปไม่ได้ เพราะตอนนี้ผมเสียวหัวควยอย่างมาก แม่ก็คราง ซี๊ดดซ๊าด..ตลอดเวลา มือของผมก็ยังคงบดขยี้ไปบนใบหน้าของแม่อยู่ ตอนนี้ผมเลยกัดฟันอีกเฮือกเพื่อกลั้นเอาไว้ไม่ไห้น้ำควยแตกเสียก่อน แล้วแม่ก็พูดขึ้นว่า ? ลูกขา ..โอววว..ซี๊ดด..ลูกอย่าเพิ่งน้ำแตกนะลูกนะ..ซี๊ดดด..ตอนนี้แม่กำลังเงี่ยนหีอย่างมาก..ซี๊ดด..อาาา..ลูกรอแม่ก่อนนะลูก..รอให้น้ำหี..น้ำควย แตกพร้อมกัน..โอวว..ทรมานแม่อีกสิลูก..แม่ชอบ..ซี๊ดด..ทำแม่เลยลูก..ทำอะไรก็ได้..ซี๊ดด..อูวว..จิกเส้นผมแม่สิลูก..ทำเลย..แม่ยอมแล้ว..ซี๊ดด..โอวว..จิกที่เส้นผมแรงๆ เหมือนลูกกำลังข่มขืนแม่อยู่ไงลูก..อาาว์...ซี๊ดด...โอววว..แล้วจับหัวแม่กระแทกแรงๆ..ซี๊ดด..กระแทกไป..ดึงผมไปด้วย..แม่ชอบ..ซี๊ดดด..อูววว์.. เงี่ยนจังเลย..โอ..ควยลูกเย็ดหีแม่..ซี๊ดด..ควยลูกเย็ดรูตูดแม่..อาาาว์..ซี๊ดดด..ทำเลยลูกทำแรงๆ..ซี๊ดด..? แล้วผมจึงเอามือทั้งสองข้าง ไปจิกที่เส้นผมของแม่ ผมดึงเส้นผมของแม่ ดึงจนหัวของแม่ยกขึ้น จากนั้นก็ใช้มือจิกที่เส้นผม..ดึงแรงขึ้น..แรงขึ้น..แรงจนผมคิดว่าเส้นผมแทบจะหลุดจากหนังหัวไปเลย..ยิ่งดึงแรง แม่ก็ครางซี๊ด..ซ๊าด..ตลอดเวลา บอกว่าชอบๆๆ..แล้วก็พูดอยู่แต่คำว่า ?ลูกเย็ดแม่แรงๆ..ลูกเย็ดแม่แรงๆ..ซี๊ดด..? ผมดึงเส้นผมแม่ได้ซักพัก ก็คลายมือลง แล้วเปลี่ยนไปเป็นจับหัวแม่ บีบทั้งสองมือ บีบแรงมาก แล้วผมก็จับหัวของแม่กระแทกลงบนหมอนที่รองหัวอยู่อย่างที่แม่ต้องการ ตอนนี้แม่ร้องครวญคราง เสียงดังมาก ฟังไม่เป็นภาษา ปากก็ซี๊ดซ๊าดอยู่ตลอดเวลา สะโพกก็ส่ายไปมา และกระเด้าหีสู้กับควยผม มือซ้ายก็จับลำควยผมจ่อเย็ดไปที่รูหี และรูตูด มือขวาก็บีบเต้านมของตัวเอง บีบที่หัวนม แล้วดึงให้มันยืดขึ้น นิ้วชี้กับนิ้วโป้งก็ใช้คลึงไปที่หัวนม คลึงไป ก็บีบที่หัวนมไปด้วย หัวก็ส่ายไปมาตามแรงที่ผมจับกระแทกหมอน ปากก็ครางไป พูดไป ควยเย็ดหี..ควยเย็ดหี..แล้วทำปากซี๊ดซ๊าด..แลบลิ้นออกมายาวๆ แล้วตวัดลิ้นเหมือนกำลังเลียหัวควย ? โอวว...ซี๊ดด..เย็ดเร็วๆสิลูกขา..แม่เงี่ยนจนจะทนไม่ไหวแล้ว..ซี๊ดด.. ลูกทำดีมากเลย.อาา..ทั้งเย็ดเก่ง..เลียหีเก่ง..กระเด้าควยเก่ง..ซี๊ดดด..ควยก็ใหญ่..แถมยาวอย่างนี้ ห้ามไปมีคนอื่นนะลูก..ซี๊ดด..อาาว์...ให้เย็ดหีแม่คนเดียวก็พอนะลูกนะ..โอวว..ทำไมเย็ดทนอย่างนี้..ซี๊ดด..โอวว..ลูกจ๋า..กระแทกควยแรงๆหน่อยลูก..มีแรงเท่าไรโถมใส่มาให้หมดเลย ซี๊ดด..โอวว..วันนี้ถ้าหีแม่รีดน้ำควยของลูกไม่ออกล่ะก็..แม่ไม่ยอมให้ควยหลุดออกจากรูหีแม่แน่ๆ..ซี๊ดด...โอยย..เย็ดควยมันจัง..แม่เสียวรูหีไปหมดแล้วลูกขา..ซี๊ดด..โอยย...อาาว์...แรงๆๆ...เย็ดหนักเข้าไว้ลูก..ซี๊ดดดดด....อาาาา....เร็วขึ้นอีกลูก..เย็ดเร็วๆ...ซี๊ดดด..แม่ใกล็น้ำแตกแล้วลูกขา...โอววว..ซี๊ดดด...ลูกน้ำจะแตกรึยัง...ซี๊ดดด..ออาาาา...น้ำหีแม่จะแตกแล้วลูก...โอ๊ย...ผัวขา..เย็ดหีเมียเร็วๆ..เย็ดหีเมียแรงๆอีก..ซี๊ดดดด......โอยย....เสียวไปทั้งตัวเลย...เสียวจนเม็ดแตดสั่นแล้วผัวขา...อาาาว์...ซี๊ดดด...ผัวขาบี้เม็ดแตดให้เมียด้วย..ซี๊ดดด..เมียเงี่ยนเหลือจะทนแล้ว..บี้เม็ดแตดแรงๆ..แล้วเย็ดหนักๆเลย..ไม่ต้องกลัวเมียเจ็บ..ไม่ต้องกลัวหีเมียแหก..ซี๊ดดด..อออาาา....ผัวขา..ซี๊ดดด....? ผมกระเด้าควยอย่างไม่ปราณีปราศรัย กระแทกตามที่แม่สั่ง กระเด้าควยตามที่เมียต้องการ กระเด้าให้รูหีไป มือก็บี้เม็ดแตดไปด้วย ตอนนี้ผมมันส์ควยจริง..ที่สุดในชีวิตที่เคยเจอมา..ใครอยากจะมาเย็ดแม่ผม..ผมยินดีมาก..แต่ว่าตอนนี้ผมอดกลั้นเอาไว้ไม่อยู่แล้ว..ผมซอยก้นถี่ขึ้น กระเด้าควยเร็วขึ้น..แรงขึ้นๆๆจนน้ำควยผมกำลังจะแตก ผมบอกแม่ว่า ? แม่ครับ..ซี๊ดด..โอวว...น้ำผมกำลังจะแตกอยู่แล้วครับแม่..ซี๊ด...ขอให้ผมกระเด้าหีแม่แรงๆ แล้วกระทุ้งควย จนน้ำควยผมแตกในรูหีแม่ได้รึเปล่าครับแม่..ซี๊ดดด...โอวววว..? แม่ผมรีบบอกผมว่า ? ซี๊ดด....ลูกจ๋า..ลูกเย็ดหีแม่จนน้ำหีแตกไม่รู้กี่ที ต่อกี่ทีแล้ว..ซี๊ดดด...แต่ว่าลูกอย่าทำน้ำควยแตกในรูหีแม่นะ..ซี๊ดด...โอววว...แต่ถ้าลูกน้ำไกล้แตกให้ลูกดึงควยมาจ่อที่ปากของแม่ซิจ๊ะ..ซี๊ดดด...อาาา...แม่จะเลียหัวควยของลูก..ซี๊ดด..แล้วอ้าปาก แลบลิ้นออกมาเพื่อรอน้ำควยลูกให้แตกใส่ปากแม่ไงจ๊ะ..ซี๊ดดด..โอวว..แม่เสียวเหลือเกิน..โอย..แตกแล้ว..ซี๊ดด...อาาาว์.น้ำแตกแล้ว..ช่วยแม่ด้วย..ซี๊ดด...น้ำหีแตกแล้วผัวขา...ซี๊ดดดด...โอยย....ซี๊ดดด? พอแม่พูดจบ ผมก็กระเด้าควยส่งท้ายทิ้งทวน 10 ทีอย่างแรง ? ป๊าป.. ป๊าป.. ป๊าป..?ผมเสียวควยแทบขาดใจ รีบดึงควยออกจากรูหีแม่ โดยมีคราบน้ำเงี่ยนในรูหีของแม่เหนียวหนึบติดมาด้วย ผมขยับตัวขึ้นคร่อมไปบนกลางลำตัวของแม่ แล้วแม่ก็กึ่งนั่ง กึ่งนอน โดนแม่อ้าปากกว้างแล้วแลบลิ้น รอให้น้ำควยผมพุ่งเข้าปาก..ส่วนมือซ้ายของแม่ ตอนนี้กำลังเการูหี บี้เม็ดแตดอยู่ ส่วนมือขวาก็บีบหัวนม ผมคุกเข่าลงกลางลำตัวแม่ มือซ้ายก็จิกเส้นผมของแม่อย่างแรง แล้วดึงขึ้น ให้ใบหน้าแม่เชิดขึ้น เพื่อที่จะรอการฉีดพุ่งของน้ำควยผม ส่วนมือขวาผมก็กำลำควยกระถอก สาวว่าวเข้า-ออก อย่างเร็ว ผมถอกควยได้ไม่กี่ที่ น้ำควยผมก็พุ่ง..ปรี๊ด..!ตัวผมกระตุก หงึก..หงึกๆๆ น้ำควยฉีดเข้าไปในปากของแม่ ที่อ้าปากรอรับอยู่ น้ำควยผมพุ่งออกจากควยเยอะมาก จนเต็มปากของแม่ ผมใช้มือรีดลำควยผม จากโคนลำควยไปยันปลายสุดของหัวควย รีดน้ำไปมาจนคิดว่าน้ำควยหมด แม่ยังคงอ้าปากค้างเพื่อรอรับน้ำควยจากผมจนหยดสุดท้าย แล้วแม่ก็จัดการกลืนกินน้ำควยของผม ที่อยู่ในปาก ลงคอจนหมดปาก แม่เงยหน้าแล้วจ้องตาผม สายตาที่แม่มองมาที่ผมนั้นเป็นสายตาที่ฉ่ำเยิ้มไปด้วยความสุขสันต์ ที่สุดจะบรรยาย แม่แลบลิ้นออกมายาวๆแล้วเลียไปรอบๆริมฝีปาก เพื่อทำความสะอาดเหมือนเด็กน้อยเลียไอศกรีม แล้วแม่ก็เอามือมากำที่ลำควยผม กำแน่นมาก จากนั้นแม่ก็อ้าปากอมที่หัวควยผม แล้วใช้ลิ้นค่อยๆตวัดไปที่ปลายหัวควย ตรงร่องเยี่ยว ซึ่งมันทำให้ผมเสียวมาก จนตัวกระตุกอีกครั้ง แม่เลียควยไปเรื่อยๆ เพื่อสำรวจดูว่ายัง น้ำควยของผมยังหลงเหลืออยู่อีกรึเปล่า แล้วแม่ก็อมควยผมเข้าไปในปาก จนสุดโคนลำควย ซึ่งตอนนี้ควยผมเริ่มอ่อนลง แต่ยังคงใหญ่คับปากแม่อยู่ แม่อมควยรูดเข้า รูดออก รูดจนผมคิดว่าน้ำควยที่อยู่ในลำควยคงหมดเกลี้ยงแน่ๆแล้ว แม่ทั้งอม ทั้งเลีย จนผมเสียวควยจนตอนนี้มีความรู้สึกว่าผมกำลังปวดฉี่อย่างมาก แต่ผมก็กลั้นฉี่เอาไว้ แต่ยังไม่บอกแม่ เพราะแม่กำลังเพลินกับการอมควย ซักพักแม่ก็คายควยออกจากปากแล้วค่อยๆลุกลงจากเตียง ซึ่งผมคิดว่าแม่คงจะไปชำระล้างเนื้อตัวมั๊ง..! แต่แม่ก็ค่อยๆทรุดตัวลงนั่งบนพื้นห้อง ซึ่งเป็นพื้นปูด้วยกระเบื้องปูพื้นแล้วแม่ก็ค่อยๆเอนกายลงนอนหงายลงกับพื้น ซึ่งทำให้ผมงงกับพฤติกรรมของแม่ แล้วแม่ก็เอามือทั้งสองข้างลูบไล้ไปมาบนตัวของแม่ แม่ทำตาเซ็กส์ไส่ผม ดูแม่ยั่วยวนมาก แม่ลูบไปที่เต้านม ไปมา แล้วก็ลูไปที่โคกหีที่อวบอูมและหมอยดกดำ ลูบไปซักพักแม่ก็บอกกับผมว่า? ลูกขา..ซี๊ดดด...ลูกฉีดน้ำควยเข้าไปในปากแม่แล้ว..ซี๊ดด...คราวนี้แม่อยากให้ลูก..เยี่ยวรดลงมาที่ตัวแม่..อาาาว์..ซี๊ด...โอวว...แม่รู้ว่าตอนนี้ลูกกำลังปวดเยี่ยวอยู่ ใช่มั๊ยจ๊ะ..ซี๊ดด..ที่รักขา..มาม๊ะ..มาเยี่ยวรดบนตัวแม่หน่อยลูก..ซี๊ดด...อูววว...แม่อยากให้เยี่ยวของลูกมาชโลม ร่างกายของแม่ทั้งตัว..โอวว..ซี๊ดด...เร็วซิจ๊ะ..คนดีของแม่..ซี๊ดดด..อาาาว์...? แล้วแม่ก็ใช้มือซ้ายแหกหี แหกแคมออกเพื่อที่จะใช้มือขวา เขี่ยเม็ดแตด แม่เขี่ยเม็ดแตดเร็วมาก เพราะว่าตอนนี้แม่ยังคงเงี่ยนอยู่ จากนั้นผมก็ลุกขึ้นยืนแล้วยืนคร่อมลำตัวของแม่ โดนมีแม่นอนหงายแบรูหีเขี่ยเม็ดแตดอยู่เบี้องล่าง แล้วผมก็จับลำควยแล้วเล็งไปที่ใบหน้าของแม่ก่อน ผมก็ปล่อยเยี่ยวพุ่งฉีดลงไปบนที่ใบหน้าของแม่ แม่ร้องครางซี๊ดซ๊าด...อ้าปากรอรับเยี่ยวจากควยผม ตอนนี้เยี่ยวผมเข้าไปในปากแม่เต็มปาก แต่แม่ไม่ได้กลืนกิน เพียงแต่อมเยี่ยวไว้ในปาก แล้วก็คายออกมา จากนั้นผมก็ค่อยๆเลื่อนเป้ามาที่ บนหน้าอก ที่เต้านมของแม่ แล้วจับควยส่ายไป-มาเพื่อให้เยี่ยวราดบนตัวได้ทั่วถึง จนมาถึงที่โคกหี ซึ่งตอนนี้มือของแม่ก็กำลังบี้เม็ดแตดอย่างมันส์ในอารมณ์ แม่เขี่ยเม็ดแตดเร็วขึ้น ๆ ๆ เขี่ยแตดจนแม่นำหีแตก ซักพักตัวแม่ก็กระตุก แล้วแม่ก็เอนกายนอนราบลงไปกับพื้นห้อง ซึ่งตอนนั้นผมก็เยี่ยวรดบนโคกหีแม่หมดพอดี แม่หลับตาซักพัก ส่วนผมก็ลงนั่งที่ขอบเตียง ก้มลงมองดูร่างกายของแม่ที่ฉ่ำเยิ้มไปด้วยเยี่ยวของผม แม่ไม่มีความขยะแขยงแต่อย่างไดเลย จนแม่ลืมตาแล้วมองมาที่ผม แล้วบอกให้ผมไปอาบน้ำซะ เดี๋ยวแม่ทำความสะอาดห้องก่อนแล้วแม่จะตามไป..ผมเปิดประตูห้องนอนแม่ออกมา ขาผมแทบไม่มีเรี่ยวแรง เดินไปตัวก็เหมือนจะปลิว แล้วไปเอาผ้าเช็ดตัวจากนั้นก็เข้าไปอาบน้ำชำระความร่างกาย...........
เพิ่มหัวข้อใหม่
| โปรแกรมฟุตบอล วันนี้ คืนนี้ | ผลบอลเมื่อคืน เมื่อวาน | ดูบอลออนไลน์ ดูบอลฟรีผ่านเน็ต |